
 

 
TBS MAKAO MAKUU 
Shirika la Viwango Tanzania 
Barabara ya Sam Nujoma / 
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam 
S. L. P. 9524  
DAR ES SALAAM, TANZANIA 
Simu Na: +255 22 245 0298/ 
+255 22 245 0206  
Nukushi:  +255 22 2450959  
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827 
Barua pepe: info@tbs.go.tz 
Tovuti: http://www.tbs.go.tz 
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya 
wateja: malalamiko@tbs.go.tz 
Twitter: TBS_Tanzania 
Instagram: tbs_Viwango 
 

TBS KANDA YA 
KATI 
Jengo la Kambarage 
S. L. P. 2956 
DODOMA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 26  2520310 

 

TBS KANDA YA 
ZIWA 
Jengo la NSSF, 
Ghorofa ya 3 
S. L. P. 1814 
MWANZA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2505044 
 

TBS KANDA YA 
KASKAZINI 
Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 2399 
ARUSHA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255  27 2520143 
 

TBS KANDA YA 
NYANDA ZA JUU 
KUSINI 
Jengo la NHIF, 
Ghorofa ya 7 
S. L. P. 1674 
MBEYA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 25 2502848 
 

TBS KANDA YA 
KUSINI 
Jengo la PSSF 
Gorofa ya 3 
S. L. P. 1396 
MTWARA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 23 2334477 
 

TBS KANDA YA 
MAGHARIBI 
Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 1276 
KIGOMA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2804023 
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
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WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA 
 

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA 
 

 

 

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali  
 

 

MWALIKO WA KUSHIRIKI WARSHA YA UELEWA WA KIWANGO CHA MFUMO 
WA USIMAMIZI WA USALAMA WA CHAKULA (FOOD SAFETY MANAGEMENT 

STANDARD -ISO 22000:2018) 
 

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) limeandaa warsha juu ya uelewa wa kiwango cha mfumo wa 

usimamizi wa usalama wa chakula (ISO 22000:2018). Warsha hii itafanyika tarehe 2024-12-06 

katika ofisi za TBS, Ubungo Dar es Salaam, kuanzia saa 02.30 asubuhi na vilevile kwa njia ya 

mtandao (zoom). 

 

Walengwa wa warsha hii ni wataalamu kutoka kwenye mnyororo wa thamani wa chakula 

wakiwemo wasindikaji, watoa huduma za chakula na wasafirishaji wa chakula. Wataalamu hao 

watoke kwenye kampuni ambazo zina utayari wa kuanza utekelezaji wa kiwango tajwa.  

 

Watakaopenda kushiriki katika warsha hii wanaombwa kujiandikisha kupitia barua pepe: 

researchandtraining@tbs.go.tz: kwa kutuma jina kamili la mshiriki, anuani ya kampuni, nambari ya 

simu ya mshiriki pamoja na nafasi yake au shughuli   katika kampuni kabla ya tarehe 2024-11-30. 

Kipaumbele kitatolewa kwa wale watakaojiandikisha mapema na kila mshiriki atahitajika 

kujigharamia usafiri na mahitaji mengine binafsi.  

Kwa maelezo zaidi tafadhali wasiliana na mratibu kupitia namba +255 733700447 jumatatu mpaka 

ijumaa (saa 2:00 asubuhi – 10:00 jioni). 
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